1. Gupima intera ;
2. Kwipima; Icyerekezo cya LED cy'ikoranabuhanga
3. Imikorere yo kunoza imikorere idahuje;
4. Adaptateri ishoboka yo kuringaniza amapine ya moto;
5. Ibipimo muri santimetero cyangwa milimetero, abasomyi muri garama cyangwa oz;
| Ingufu za moteri | 0.25kw/0.35kw |
| Ingufu z'amashanyarazi | 110V/240V/240V, isaha imwe, 50/60hz |
| Umwanya w'urugi | 254-615mm/10”-24” |
| Ubugari bw'urugi | 40-510mm”/1.5”-20” |
| Uburemere ntarengwa bw'ibiziga | ibiro 65 |
| Umurambararo ntarengwa w'uruziga | 37”/940mm |
| Kunganya uburyo bwo gukora neza | ± 1g |
| Kuringaniza umuvuduko | 200rpm |
| Urusaku rw'urusaku | <70dB |
| Uburemere | 134kg |
| Ingano y'ipake | 980*750*1120mm |
Mu gihe cyose ipine n'umurambararo biteranijwe hamwe, hakenewe uburyo bwo guhindura imiterere y'ipine. Byaba ari ugusimbuza umurambararo cyangwa gusimbuza ipine ishaje n'indi nshya, nubwo nta cyahindutse, ipine rikurwa ku murambararo kugira ngo rigenzurwe. Mu gihe cyose umurambararo n'umurambararo byongeye guteranywa ukwabyo, hakenewe imiterere y'ipine.
Uretse guhindura amapine n'imizingo, ugomba no kwitondera cyane mu bihe bisanzwe. Niba usanze umuyoboro w'imodoka unyeganyega, ugomba kubanza kugenzura niba imiterere y'imizingo idasanzwe. Byongeye kandi, ibintu nko guhindura imiterere y'imizingo, gusana amapine, gushyiraho module yo kugenzura umuvuduko w'amapine, no gusimbuza valve z'ibikoresho bitandukanye bigira ingaruka ku mikorere y'imizingo. Ni byiza gukora seti y'imiterere y'imizingo kugira ngo umenye neza ikoreshwa risanzwe ry'umuzingo.