1. Imiterere y'agace gato k'ibirenge ishobora gukurwaho yose uko yakabaye, igakora neza kandi mu buryo bwizewe, kandi ikanabungabungwa byoroshye;
2. Umutwe n'umusaya wo gufata bikozwe mu cyuma cya Alloy;
Umuyoboro wa hexagonal 3.S41 wagutse kugeza kuri mm 270, ukarinda neza guhinduka k'umuyoboro wa hexagonal;
4. Ipine rikoresha umuvuduko, rifasha mu gukoresha amapine adahindagurika, adakomeye kandi akomeye;
5. Umwobo wo gukosora umufasha wabitswe, byoroshye kuwukosora ukurikije ibyo umukiriya akeneye.
| Ingufu za moteri | 1.1kw/0.75kw/0.55kw |
| Ingufu z'amashanyarazi | 110V/220V/240V/380V/415V |
| Umurambararo ntarengwa w'uruziga | 44"/1120mm |
| Ubugari ntarengwa bw'uruziga | 14"/360mm |
| Gufunga inyuma | 10"-21" |
| Gufunga imbere | 12"-24" |
| Itangwa ry'umwuka | Udupapuro 8-10 |
| Umuvuduko wo kuzenguruka | 18h00 |
| Imbaraga zo gukata amasaro | 2500Kg |
| Urusaku rw'urusaku | <70dB |
| Uburemere | 295Kg |
| Ingano y'ipake | 1100*950*950mm |
| Ibice 24 bishobora gushyirwa mu gikoresho kimwe cya 20” | |
1. Kura umwuka mu ipine.
2. Kuraho ibintu byose biremereye by'icyuma ku murambararo.
3. Shyira ipine mu mwanya wabigenewe, zungurutsa ipine inshuro nyinshi hanyuma ukandagire ipine, kandagira ku ipine ry'ipine kugira ngo utandukanye burundu ipine n'impeta y'icyuma.
4. Shyira umugozi ku meza yo kuzunguruka hanyuma ukande pedali yo gufunga amapine kugira ngo umugozi ukomeze.
5. Siga amavuta ku mpeta y'imbere y'ipine.
6. Kuramo ukuboko kwangiza kugira ngo umuzenguruko w'imbere w'agace k'icyuma ufatanye n'inkombe y'impeta y'icyuma, hanyuma ufunge ukuboko kwagutse k'umutwe ukoresheje ukuboko kwa teleskopu k'umutwe.
7. Koresha akantu ko guterura ipine kugira ngo uzamure ipine ku mutwe w'ipine, shyiramo pedali yo kuzunguruka kugira ngo uzunguruke umukandara, hanyuma uvane uruhande rumwe rw'ipine hanze.
8. Kuramo irindi pine muri ubwo buryo.