1. Gupima intera n'umurambararo w'uruziga mu buryo bwikora;
2. Kwigenzura;
3. Imikorere yo kunoza imikorere idahuje;
4. Adaptateri ishoboka yo kuringaniza amapine ya moto;
5. Ibipimo muri santimetero cyangwa milimetero, abasomyi muri garama cyangwa oz;
| Ingufu za moteri | 0.25kw/0.32kw |
| Ingufu z'amashanyarazi | 110V/220V/240V, isaha imwe, 50/60hz |
| Umwanya w'urugi | 254-615mm/10”-24” |
| Ubugari bw'urugi | 40-510mm”/1.5”-20” |
| Uburemere ntarengwa bw'ibiziga | ibiro 65 |
| Umurambararo ntarengwa w'uruziga | 37”/940mm |
| Kunganya uburyo bwo gukora neza | ± 1g |
| Kuringaniza umuvuduko | 200rpm |
| Urusaku rw'urusaku | <70dB |
| Uburemere | 154kg |
| Ingano y'ipake | 1000*900*1150mm |
Nk'imashini ipima ingano n'aho ikintu kizenguruka bitangana, imashini ipima ikoreshwa mu gupima imbaraga zo hagati bitewe n'ubwiza bw'umurongo ugororotse iyo rota irimo kuzenguruka. Mu gihe ikoresha imbaraga zo hagati, rota izatera guhindagurika no kuvuza urusaku ku isonga ry'ingufu za rota, ibyo bikaba bizihutisha gusa kwangirika kw'ingufu no kugabanya igihe cyo kubaho kwa rota, ahubwo bishobora no gutuma imikorere y'ibicuruzwa idasobanutse neza. Muri iki gihe, ni ngombwa gukoresha amakuru yapimwe n'imashini ipima kugira ngo uhindure ingano y'ingufu zihuye n'imiterere nyayo ya rota, kugira ngo hongerwe uburyo rota ikwirakwiramo neza, kugira ngo imbaraga zo guhindagurika zikoreshwe iyo rota izenguruka zishobore kugabanuka kugera ku rugero rusanzwe.
Imashini zo kuringaniza zishobora kugabanya guhindagura kwa rotor, kunoza imikorere ya rotor no kwemeza ubuziranenge bwayo. Kubwibyo, imashini yo kuringaniza ishobora gukoreshwa nk'igerageza ry'amapine y'imodoka, kandi igerageza ry'imashini yo kuringaniza amapine y'imodoka ryitwa igerageza ry'imashini yo kuringaniza amapine y'imodoka.