1.Byagenewe uburebure bwo hasi bw'igisenge
2. Iyi parikingi ntoya irakwiriye ahantu hagufi cyane; cyane cyane mu cyumba cyo munsi y'ubutaka cyangwa mu mfuruka z'inzu.
Ubushobozi bwo guterura ibiro 3.2500, bukwiriye sedan gusa
Urubuga rwo kugorora rufite dogere 4.10
5. Silinda ebyiri zo guterura zikoresha hydraulic lifting direct drive
6. Paki y'amashanyarazi ya hydraulic n'agasanduku k'igenzura ku giti cyayo
7. Ishobora kwimurwa cyangwa kwimurwa
8. Gufungura imfunguzo z'amashanyarazi kugira ngo umuntu agire umutekano n'umutekano
9. Gufunga byikora iyo umukozi arekuye urufunguzo
10. Gufungura ingufuri z'amashanyarazi n'iz'intoki ni byo uhitamo
11. Imashini ipima imodoka.
12. Uburyo bwo kuburira bwumvikana kandi bumurikiwe n'urumuri.
13.Uburebure ntarengwa bwo guterura bushobora guhindurwa kugira ngo bukoreshwe mu buryo butandukanye
14. Ingufuri irinda kugwa ya mekanike iri hejuru
15. Uburinzi bwo kurenza urugero rw'amazi
16. Platifomu ifite icyuma gikingira umuriro gifite plaque yo gutwikiramo imodoka kugira ngo irusheho guhagarara neza
| Ibipimo by'ibicuruzwa | |
| Nomero y'icyitegererezo | CHPLB2500 |
| Ubushobozi bwo guterura | 2500 kg/5500lbs |
| Uburebure bwo guterura | mm 1800-2100 |
| Ubugari bw'inzira y'ikibuga | 1900mm |
| Gufunga igikoresho | Ihindagurika |
| Gufunga | Irekurwa ry'imodoka rikoresha amashanyarazi cyangwa intoki |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Itwarwa na Hydraulic |
| Ingufu / Ubushobozi bwa moteri | 220V / 380V, 50Hz / 60Hz, 1Ph / 3Ph, 2.2Kw 50/45s |
| Aho guparika imodoka | 2 |
| Igikoresho cy'umutekano | Igikoresho kirwanya kugwa |
| Uburyo bwo Gukora | Guhindura imfunguzo |
1. Uruganda rukora imodoka ziparika imodoka rw’umwuga, rufite uburambe bw’imyaka irenga 10. Twiyemeje gukora, guhanga udushya, guhindura no gushyiramo ibikoresho bitandukanye byo guparika imodoka.
2. Uburambe bwo guparika imodoka burenga 16000, ibihugu n'uturere birenga 100.
3. Ibiranga ibicuruzwa: Gukoresha ibikoresho fatizo byiza cyane kugira ngo bibe byiza
4. Ubwiza: TUV, CE. Gusuzuma neza buri gikorwa. Itsinda ry'abahanga mu by'ubuziranenge kugira ngo barebe ko ubuziranenge ari bwiza.
5. Serivisi: Ubufasha bw'umwuga mu bijyanye na tekiniki mu gihe cyo kugurisha mbere yo kugurisha na nyuma yo kugurisha serivisi yihariye.
6. Uruganda: Ruherereye i Qingdao, ku nkombe y'iburasirazuba bw'Ubushinwa, gutwara abantu biroroshye cyane. Ubushobozi bwo gutwara abantu buri munsi ni seti 500.