1.Yizewe, ikora neza, yoroshye kuyikoresha kandi itwara amafaranga make yo kuyisana
2.Isahani y'aluminiyumu ifite ihuriro ry'ifuro ryinshi, ntigire ubwihindurize cyangwa ubusaza
3. Impera zombi zihujwe n'umunyururu w'udupfundikizo, kandi isahani y'umuryango ihujwe n'agace gafunga, byoroshye guteranya.
| Ingano y'urugi | Byahinduwe |
| Ingufu z'amashanyarazi | 220V/380V |
| Ibikoresho bya Panel | Aluminiyumu |
| Ibara | Umweru, Imvi yijimye, Imvi ya feza, Umutuku, Umuhondo |
| Umuvuduko wo gufungura | 0.8 kugeza 1.2m/s, ishobora guhindurwa |
| Umuvuduko wo kurangiza | 0.8m/s, ishobora guhindurwa |
| Ubudahangarwa bw'umuyaga | 28-35m/s |
| Byakoreshejwe | inganda z'ubwubatsi, ubwikorezi, garaje yo mu rugo |
1. Nayitumiza nte?
Tanga ubuso bw'ubutaka bwawe, ingano y'imodoka, n'andi makuru, injeniyeri wacu ashobora gushushanya igishushanyo mbonera gikurikije ubutaka bwawe.
2. Nshobora kuyibona igihe kingana iki?
Hafi iminsi 45 y'akazi nyuma yo kwakira amafaranga yawe y'ibanze.
3. Ikintu cyo kwishyura ni iki?
T/T, LC....