1. Inyubako zo mu rugo n'iz'ubucuruzi zitanga uburyo bwo guparika imodoka mu cyumba cyo munsi y'ubutaka.
2. Urubuga rwa galavani rufite icyuma gizunguruka kugira ngo uparikingi irusheho kuba nziza.
3. Silinda ebyiri zo guterura zikoresha hydraulic lifting direct drive.
4. Paki y'amashanyarazi ya hydraulic n'agasanduku k'igenzura ku giti cyayo.
5. Umwobo n'urukuta rw'inyuma birakenewe kugira ngo bishyigikire inyubako.
Imodoka ya SUV na sedan ifite ubushobozi bwa 6.2000kg/2500kg.
7. Uburyo bwo gusangira ubutumwa hagati buzigama ikiguzi n'umwanya.
8. Igiciro gito cyo gukoresha iyo urubuga rugiye kumanurwa, ruzaba ruyobowe n'imbaraga rukuruzi, nta mashanyarazi azongera gukoreshwa.
9. Ifunguzo ry'amashanyarazi rikoreshwa mu kurinda umutekano.
10. Gufunga byikora iyo umukozi arekuye urufunguzo.
11. Imashini imwe n'imwe ifata umwanya munini ku bushake bwawe.
12. Gusukura ubuso bw'ifu ikoreshwa mu nzu, ikoreshwa mu gushyushya ibyuma bikoreshwa hanze.
| Ibipimo by'ibicuruzwa | |
| Nomero y'icyitegererezo | CPL-2A/4A |
| Ubushobozi bwo guterura | 2000 kg/5000lbs |
| Uburebure bwo guterura | 1850 mm |
| Hejuru | 1850mm |
| Icyobo | 1950mm |
| Gufunga igikoresho | Ihindagurika |
| Gufunga | Irekurwa ry'imodoka rikoresha amashanyarazi cyangwa intoki |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Hydraulic Driven + Chain |
| Ingufu / Ubushobozi bwa moteri | 380V, 5.5Kw 60s |
| Aho guparika imodoka | 2/4 |
| Igikoresho cy'umutekano | Igikoresho kirwanya kugwa |
| Uburyo bwo Gukora | Guhindura imfunguzo |
1. Uruganda rukora imodoka ziparika imodoka rw’umwuga, rufite uburambe bw’imyaka irenga 10. Twiyemeje gukora, guhanga udushya, guhindura no gushyiramo ibikoresho bitandukanye byo guparika imodoka.
Uburambe bw'imodoka 2.16000+ mu guparika, ibihugu n'uturere birenga 100.
3. Ibiranga ibicuruzwa: Gukoresha ibikoresho fatizo byiza cyane kugira ngo bibe byiza
4. Ubwiza: TUV, CE. Gusuzuma neza buri gikorwa. Itsinda ry'abahanga mu by'ubuziranenge kugira ngo barebe ko ari bwiza.
5. Serivisi: Ubufasha bw'umwuga mu bijyanye na tekiniki mu gihe cyo kugurisha mbere yo kugurisha na nyuma yo kugurisha serivisi yihariye.
6. Uruganda: Ruherereye i Qingdao, ku nkombe y'iburasirazuba bw'Ubushinwa, gutwara abantu biroroshye cyane. Ubushobozi bwo gutwara abantu buri munsi ni seti 500.