1. Inyubako zo mu rugo n'iz'ubucuruzi zitanga uburyo bwo guparika imodoka mu cyumba cyo munsi y'ubutaka.
2. Sisitemu ya CPT-2 itanga ahantu higenga ho guparika imodoka 2 (EB), imodoka 2X2 (DB), kuri imwe hejuru y'indi, aho guparika imodoka haba hateganye (hafi dogere 7.5).
3. Ubushobozi bwo gupakira 2000kg.
4. Urubuga rwo hasi rurerure rufite uburebure bwo hasi bw'icyobo.
5. Urubuga rwa galavani rufite icyuma gizunguruka kugira ngo uparikingi irusheho kuba nziza.
6.Nubwo haba hari uburebure buke bwo gushyiraho imodoka, imodoka ebyiri zishobora guhagarara neza hejuru y'izindi.
7.Insinga z'icyuma zitanga uburinzi bw'inyongera ku kugwa.
8. Gusukura hejuru y'ifu ikoreshwa mu nzu, ikoreshwa mu gushyushya ibyuma bikoreshwa hanze.
| Ibipimo by'ibicuruzwa | |
| Nomero y'icyitegererezo | CPT-2/4 |
| Ubushobozi bwo guterura | 2000 kg/5000lbs |
| Uburebure bwo guterura | mm 1650 |
| Hejuru | 1650mm |
| Icyobo | 1700mm |
| Gufunga igikoresho | Ihindagurika |
| Gufunga | Irekurwa ry'imodoka rikoresha amashanyarazi cyangwa intoki |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Hydraulic Driven + Chain |
| Ingufu / Ubushobozi bwa moteri | 380V, 5.5Kw 60s |
| Aho guparika imodoka | 2/4 |
| Igikoresho cy'umutekano | Igikoresho kirwanya kugwa |
| Uburyo bwo Gukora | Guhindura imfunguzo |
1. Uruganda rukora imodoka ziparika imodoka rw’umwuga, rufite uburambe bw’imyaka irenga 10. Twiyemeje gukora, guhanga udushya, guhindura no gushyiramo ibikoresho bitandukanye byo guparika imodoka.
2. Uburambe bwo guparika imodoka burenga 16000, ibihugu n'uturere birenga 100.
3. Ibiranga ibicuruzwa: Gukoresha ibikoresho fatizo byiza cyane kugira ngo bibe byiza
4. Ubwiza: TUV, CE. Gusuzuma neza buri gikorwa. Itsinda ry'abahanga mu by'ubuziranenge kugira ngo barebe ko ari bwiza.
5. Serivisi: Ubufasha bw'umwuga mu bijyanye na tekiniki mu gihe cyo kugurisha mbere yo kugurisha na nyuma yo kugurisha serivisi yihariye.
6. Uruganda: Ruherereye i Qingdao, ku nkombe y'iburasirazuba bw'Ubushinwa, gutwara abantu biroroshye cyane. Ubushobozi bwo gutwara abantu buri munsi ni seti 500.