1. Gupima intera n'umurambararo w'uruziga mu buryo bwikora;
2. Kwigenzura;
3. Imikorere yo kunoza imikorere idahuje;
4. Adaptateri ishoboka yo kuringaniza amapine ya moto;
5. Ibipimo muri santimetero cyangwa milimetero, abasomyi muri garama cyangwa oz;
| Ingufu za moteri | 0.25kw/0.35kw |
| Ingufu z'amashanyarazi | 110V/220V/240V, isaha imwe, 50/60hz |
| Umwanya w'urugi | 254-615mm/10”-24” |
| Ubugari bw'urugi | 40-510mm”/1.5”-20” |
| Uburemere ntarengwa bw'ibiziga | ibiro 65 |
| Umurambararo ntarengwa w'uruziga | 37”/940mm |
| Kunganya uburyo bwo gukora neza | ± 1g |
| Kuringaniza umuvuduko | 200rpm |
| Urusaku rw'urusaku | <70dB |
| Uburemere | 178kg |
| Ingano y'ipake | 1000*900*1150mm |
1. Imashini ikora neza cyane ikorana n'igikoresho cya sensor gifite frequency nyinshi kugira ngo ibare neza frequency yo kuzenguruka kw'amapine.
2. Ikoresha agace k'imikorere kadahungabana gafite ubushobozi bwo gukoraho, gakoresha neza, gatunganya amakuru neza, kandi igishushanyo mbonera cy'uburyo bwo gukora biroroshye kandi byoroshye kumva no gukoresha.
3. Igipfukisho cyo kurinda amapine gikozwe mu bikoresho bya nylon bifite ubucucike bwinshi, bitazahinduka mu gukomera no kwangirika nyuma y'imyaka myinshi.
4. Agasanduku kaba kabyimbye, urusaku ruragabanuka, kandi imikorere irahamye. Birakwiriye kuringaniza amapine y'imodoka nto n'iziciriritse.
5. Ifite inshingano zo kwisuzuma no kwisuzuma kugira ngo irebe neza ko amakuru ari ukuri.
6. Ahantu hanini ho kubika ibintu hari imiterere isobanutse neza hamwe n'uburyo butandukanye bwo kubika ibintu.
7. Irupa nshya ivuguruye irushaho koroha kandi yihuta mu gupima ubugari n'umurambararo w'ipine.
8. Ipine nziza irinda kwangirika no gucika urusaku ruke, irinda kwangirika no gucika burundu.