1. Imiterere y'agace gato k'ibirenge ishobora gukurwaho yose uko yakabaye, igakora neza kandi mu buryo bwizewe, kandi ikanabungabungwa byoroshye;
2. Umutwe n'umusaya wo gufata bikozwe mu cyuma cya Alloy;
3.Ifasha mu buryo bworoshye, igabanya igihe cyo gukora cy'umukoresha;
4. Umusatsi wo gufata uhinduka (amahitamo), ± 2” ushobora guhindurwa ku ishingiro
ingano y'aho bapfunyikira.
| Ingufu za moteri | 1.1kw/0.75kw/0.55kw |
| Ingufu z'amashanyarazi | 110V/220V/240V/380V/415V |
| Umurambararo ntarengwa w'uruziga | 44"/1120mm |
| Ubugari ntarengwa bw'uruziga | 14"/360mm |
| Gufunga inyuma | 10"-21" |
| Gufunga imbere | 12"-24" |
| Itangwa ry'umwuka | Udupapuro 8-10 |
| Umuvuduko wo kuzenguruka | 18h00 |
| Imbaraga zo gukata amasaro | 2500Kg |
| Urusaku rw'urusaku | <70dB |
| Uburemere | 298Kg |
| Ingano y'ipake | 1100*950*950mm |
| Ibice 24 bishobora gushyirwa mu gikoresho kimwe cya 20” | |
1.Shyira amavuta ku nkombe y'imbere y'ipine mbere na mbere.
2. Kosora impeta y'icyuma kuri turntable nk'uko wakuramo ipine, shyira ipine ku nkombe yo hejuru y'impeta y'icyuma, hanyuma umenye aho umwobo w'umwuka uherereye.
3. Kuraho ukuboko kumanuka kugira ngo ukandagire ku nkombe y'ipine, ukandagire kuri pedali, hanyuma ukandagire buhoro buhoro ipine mu rubavu rw'icyuma.
4. Kanda ipine yo hejuru mu gice cy'icyuma mu buryo bumwe kugira ngo urangize gushyiraho ipine.
1. Sukura umukungugu ku gikoresho cyo kuzunguruka ku gihe nyuma yo gukoresha imashini.
2. Reba niba agace ko gusya ku mutwe wo gushyiramo kashaje mbere yo gukoresha imashini, hanyuma ukagasimbuze igihe niba kashaje.
3. Genzura ingano y'amavuta yo kwisiga mu gikoresho gitandukanya amavuta n'amazi buri cyumweru, niba ingano y'amazi iri hasi y'ikimenyetso ntarengwa, igomba kuzuzwa mu gihe. Ni ngombwa guhindura ingano y'amavuta yo kwisiga kugira ngo wirinde kuba menshi cyangwa make cyane.
4. Genzura niba hari amazi mu kayunguruzo k'amazi buri kwezi. Niba hari amazi, jya uyakuramo ku gihe, kandi ntureke ngo arenze umurongo ntarengwa.