1. Ifite moteri yihuta cyane ya servo na sisitemu yo kugenzura
3. Irinda umwuka mwinshi, irinda ubushyuhe no gukumira urusaku
4.Ikomeye kandi iramba, igaragara neza
4. Uburyo bwinshi bwo gufungura
5. Umuvuduko wo gufungura no gufunga ushobora guhindurwa.
| Ingufu za moteri | 0.75kw/1.5kw/ibindi |
| Ingufu z'amashanyarazi | 110V/220V/380V |
| Ibikoresho bya Panel | Aluminiyumu |
| Ibara | Umweru, Imvi yijimye, Imvi ya feza, Umutuku, Umuhondo |
| Ubugari bw'igice cy'inyuma | 40mm |
| Umuvuduko wo gufungura | 0.8 kugeza 2.5m/s, ishobora guhindurwa |
| Umuvuduko wo kurangiza | 0.8m/s, ishobora guhindurwa |
| Ubudahangarwa bw'umuyaga | 120km/h |
| Byakoreshejwe | inganda z'ubwubatsi, ubwikorezi |
1. Nayitumiza nte?
Tanga ubuso bw'ubutaka bwawe, ingano y'imodoka, n'andi makuru, injeniyeri wacu ashobora gushushanya igishushanyo mbonera gikurikije ubutaka bwawe.
2. Nshobora kuyibona igihe kingana iki?
Hafi iminsi 45 y'akazi nyuma yo kwakira amafaranga yawe y'ibanze.
3. Ikintu cyo kwishyura ni iki?
T/T, LC....