1. Iki ni ikintu cyihariye gishobora guhindura umutwaro ukurikije ibyo abakiriya bawe bakeneye, ingano n'uburebure bya platform.
2. Ishobora guterura imodoka n'ibicuruzwa.
3. Ishobora gukoreshwa mu guterura imodoka ifite urwego rutandukanye, ikwiriye imodoka kugenda hagati y'ingazi, kuva mu cyumba cyo hasi kugera mu igorofa rya mbere, kugera mu igorofa rya kabiri, cyangwa kugera mu igorofa rya gatatu.
4. Koresha silindiri ebyiri z'amavuta ya hydraulic kugira ngo ugende neza, kandi ukoreshe imbaraga zihagije.
5. Sisitemu yo gutwara hydraulic ifite imiterere ihamye kandi ihamye.
6.Isahani y'icyuma cya diyama nziza cyane.
7. Uburinzi bwo gukwirakwiza amazi menshi buracyahari.
8. Gufunga byikora iyo umukoresha arekuye akabuto.
| byahinduwe hakurikijwe ubutaka bwawe n'ibyo ukeneye. | |
| Nomero y'icyitegererezo | CSL-3 |
| Ubushobozi bwo guterura | 2500kg/byahinduwe |
| Uburebure bwo guterura | 2600mm/byahinduwe |
| Uburebure bwifungiranye | 670 mm/byahinduwe |
| Umuvuduko uhagaze | 4-6 M/minota |
| Ingano yo hanze | yaciwe |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Silinda 2 za Hydraulic |
| Ingano y'ikinyabiziga | 5000 x 1850 x 1900 mm |
| Aho guparika imodoka | Imodoka 1 |
| Igihe cyo Kuzamuka/Kumanuka | 70 s / 60 s |
| Ingufu / Ubushobozi bwa moteri | 380V, 50Hz, 3Ph, 5.5Kw |
Q1: Uri uruganda cyangwa uri umucuruzi?
A: Turi abakora ibikoresho, dufite uruganda rwacu n'inzobere.
Ikibazo cya 2. Ni ibihe biteganyijwe mu kwishyura?
A: T/T 50% nk'ingwate, na 50% mbere yo gutanga. Tuzakwereka amafoto y'ibicuruzwa n'amapaki mbere yo kwishyura asigaye.
Q3. Ni ibihe biteganyijwe mu gutanga ibicuruzwa byawe?
A: EXW, FOB, CFR, CIF.
Q4. Bite se ku gihe cyo gutanga ibicuruzwa byawe?
A: Muri rusange, bizatwara iminsi 45 kugeza kuri 50 nyuma yo kwakira amafaranga yawe mbere y'igihe. Igihe cyo gutanga giterwa n'ibintu n'ingano y'ibyo watumije.
Q7. Igihe cy'ingwate kimara igihe kingana iki?
A: Inyubako y'icyuma imyaka 5, ibikoresho byose bisimbura umwaka 1.