1. Yongera ikoreshwa ry'ubutaka akoresheje umwanya uhagaze wo munsi y'ubutaka.
2. Bigabanya akajagari k'ubuso kandi byongera ubwiza bw'agace runaka.
3. Itanga parikingi itekanye kandi irinda ikirere.
4. Inyubako zo guturamo, ahantu ho gukorera ubucuruzi, ibiro, n'amahoteli.
5. Ni byiza cyane mu mijyi aho ubuso bw'ubutaka ari ubw'igiciro cyinshi.
| Nomero y'icyitegererezo | CSL-3 |
| Ubushobozi bwo guterura | 2500kg kuri buri rwego |
| Uburebure bwo guterura | byagenwe |
| Uburebure bwifungiranye | byagenwe |
| Umuvuduko uhagaze | 4-6 M/minota |
| Ingano yo hanze | byagenwe |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Silinda 2 za Hydraulic |
| Ingano y'ikinyabiziga | 5000 x 1850 x 1900 mm |
| Uburyo bwo guparika | 1 ku butaka, 1 munsi y'ubutaka |
| Aho guparika imodoka | Imodoka 2 |
| Igihe cyo Kuzamuka/Kumanuka | 70 s / 60 s / ishobora guhindurwa |
| Ingufu / Ubushobozi bwa moteri | 380V, 50Hz, 3Ph, 5.5Kw |
1. Uruganda rukora imodoka ziparika imodoka rw’umwuga, rufite uburambe bw’imyaka irenga 10. Twiyemeje gukora, guhanga udushya, guhindura no gushyiramo ibikoresho bitandukanye byo guparika imodoka.
2. Uburambe bwo guparika imodoka burenga 16000, ibihugu n'uturere birenga 100.
3. Ibiranga ibicuruzwa: Gukoresha ibikoresho fatizo byiza cyane kugira ngo bibe byiza
4. Ubwiza: TUV, CE. Gusuzuma neza buri gikorwa. Itsinda ry'abahanga mu by'ubuziranenge kugira ngo barebe ko ari bwiza.
5. Serivisi: Ubufasha bw'umwuga mu bijyanye na tekiniki mu gihe cyo kugurisha mbere yo kugurisha na nyuma yo kugurisha serivisi yihariye.
6. Uruganda: Ruherereye i Qingdao, ku nkombe y'iburasirazuba bw'Ubushinwa, gutwara abantu biroroshye cyane. Ubushobozi bwo gutwara abantu buri munsi ni seti 500.