Ibyuma bitwara imodoka byo mu bwoko bwa Hydraulic single post bishyigikiwe hakoreshejwe urubuga rushyigikiwe mu burebure no mu bugari. Imiterere mito, umwanya muto, uburemere bworoheje, byoroshye kugenda, imikorere ihamye. Sitasiyo ya pompe nziza n'ibikoresho by'ikoranabuhanga, ikoresha icyuma gifunga gikozwe mu buryo bwa mekanike na hydraulic, ifite umutekano kandi yizewe; nta fondasiyo, ishyirwa gusa hasi.
1. Sisitemu yo guterura iminyururu itwarwa n'amazi.
2. Gufungura intoki.
3. Aho amaboko yo gusiganwa aherereye hasi niho imodoka zihagarara.
4. Udupira twa polyurethane dukomeye/udupira duto duhamye hamwe n'udupira twinshi tw'ubuntu.
5. Aderesi ifite amahitamo abiri, ihamye kandi yimukanwa hamwe n'ibikoresho bifatanye.
6. Ibice byose by'icyuma bishyirwamo umucanga hanyuma hagasigwa irangi rirwanya ingese hanyuma hagasigwa irangi ryo hejuru.
7. Moteri y'icyuma cya aluminiyumu, isesa ubushyuhe vuba, ikora neza cyane kandi iramba
Icyemezo cya 8.CE
9. Inganda ikomeye, yizewe. Inganda za Seiko, zifite ubuziranenge bwo hejuru.
| Ibipimo by'ibicuruzwa | |
| Nomero y'icyitegererezo | CHSL2500 |
| Ubushobozi bwo guterura | ibiro 2500 |
| Uburebure bwo guterura | 1800mm |
| Uburebure buke | 140mm |
| Igihe cyo guterura | 50-60 |
| Uburebure muri rusange | 2550mm |
| Ingufu za moteri | 2.2kw-380v cyangwa 2.2kW-220v |
| Igitutu cy'amavuta gipimirwa | 24MPa |
| Uburemere rusange | ibiro 850 |
gufunga ukuboko kw'inyuma
Helikisi imwe + agasanduku gakomeye
imodoka igendanwa
isosiyete igendanwa
ifunga ry'ukuboko kw'imbere
Amasahani ni manini kandi arakomeye.
Guhindura imiterere y'uruganda, ubwiza bwo hejuru n'igiciro gito.
Kuvugurura ibicuruzwa, biramba.
Guterura ibintu mu buryo buhamye kandi byoroshye kubikoresha.
Ubwoko bwuzuye n'ibisobanuro, serivisi nziza nyuma yo kugurisha
Ibyo abakoresha bakeneye ni byo duharanira