1. Imiterere y'agace gato k'ikirenge ishobora gukurwaho yose uko yakabaye, igakora neza kandi mu buryo bwizewe kandi bworoshye kuyibungabunga;
2. Umutwe n'umusaya wo gufata bikozwe mu cyuma gikozwe mu cyuma gikozwe mu buryo bwa alloy,
3. Umuyoboro w'amazi ugororotse ufite uburebure bwa hexagonal wagutse kugeza kuri mm 270, bikarinda neza impinduka mu gice cy'amazi gifite uburebure bwa hexagonal;
4. Ifite icyuma giterura amapine, cyoroshye gushyiramo ibikoresho ku ipine;
5. Ifite igikoresho cyo guturitsa umwuka cyubatswe mu kigega cy’umwuka, kigenzurwa n’icyuma cyihariye cy’ikirenge n’igikoresho gifata umwuka gifatwa n’intoki;
6. Ufite ukuboko gukomeye gufite amapine manini, adakomeye kandi akomeye.
7. Umusatsi wo gufata uhinduka (cyangwa "adjustable Grip Jaw"), ± 2” ushobora guhindurwa ukurikije ingano y'ibanze yo gufunga.
| Ingufu za moteri | 1.1kw/0.75kw/0.55kw |
| Ingufu z'amashanyarazi | 110V/220V/240V/380V/415V |
| Umurambararo ntarengwa w'uruziga | 47"/1200mm |
| Ubugari ntarengwa bw'uruziga | 16"/410mm |
| Gufunga inyuma | 13"-24" |
| Gufunga imbere | 15"-28" |
| Itangwa ry'umwuka | Udupapuro 8-10 |
| Umuvuduko wo kuzenguruka | 18h00 |
| Imbaraga zo gukata amasaro | 2500Kg |
| Urusaku rw'urusaku | <70dB |
| Uburemere | 562Kg |
| Ingano y'ipake | 1400*1120*1800mm |
| Ibice 8 bishobora gushyirwa mu gikoresho kimwe cya 20” | |
1. Ingufu z'imashini ikoresha amapine zigomba kuba zimeze neza. Mu gihe idakora, ingufu ziba zimeze nabi. Umuvuduko w'umwuka w'imashini imbere uba uri ku gitutu gisanzwe, kandi umuyoboro w'umwuka ntuba uhujwe mu gihe idakora.
2. Mbere yo gusimbuza ipine, reba niba icyuma cy'ipine cyangiritse, kandi niba umunwa w'umwuka urimo kuva cyangwa wacitse.
3. Kuramo umunwa w'umwuka kugira ngo urekure umuvuduko w'ipine, shyira ipine hagati y'ukuboko gukanda, hanyuma ukoreshe ukuboko gukanda kugira ngo utandukanye impande ebyiri z'ipine n'umuziga w'uruziga.
4. Koresha amapine kugira ngo ukureho amapine.
5. Iyo amapine mashya ashyizweho, amapine azashyirwa ikimenyetso hejuru, kandi amapine azashyirwaho hakoreshejwe uburyo bwo kuyahindura.
6. Nyuma yo guteranya, buri swichi igomba gushyirwa ahantu hatari mu mwanya wayo.