•Pulatifomu imwe y'imodoka ebyiri
•Ubujyakuzimu bw'icyobo bw'ubwoko busanzwe: 1500-1600mm
•Ingano z'imodoka: uburebure 1450-1500mm, uburebure 4900-5000mm
•Ubugari bwa platform bukoreshwa ku bwoko busanzwe: 2200mm
•Igishushanyo mbonera gisanzwe: 2,000 kg kuri buri mwanya wo guparika
•Gutunganya ubuso: gusiga ifu
| Ibipimo by'ibicuruzwa | |
| Nomero y'icyitegererezo | CPL-2A |
| Ubushobozi bwo guterura | 2000kg/4400lbs |
| Uburebure bwo guterura | 1500mm |
| Uburebure bw'icyobo | 1500mm |
| Uburyo bwo gutwara imodoka | Hydraulic |
| Ingufu / Ubushobozi bwa moteri | 380V, 5.5Kw 60s |
| Aho guparika imodoka | 2 |
| Uburyo bwo Gukora | Guhindura imfunguzo |
1. Uruganda rukora imodoka ziparika imodoka rw’umwuga, rufite uburambe bw’imyaka irenga 10. Twiyemeje gukora, guhanga udushya, guhindura no gushyiramo ibikoresho bitandukanye byo guparika imodoka.
Uburambe bw'imodoka 2.16000+ mu guparika, ibihugu n'uturere birenga 100.
3. Ibiranga ibicuruzwa: Gukoresha ibikoresho fatizo byiza cyane kugira ngo bibe byiza
4. Ubwiza: Icyemezo cya CE. Gusuzuma neza buri gikorwa. Itsinda ry'abahanga mu by'ubuziranenge kugira ngo barebe ko ubuziranenge ari bwiza.
5. Serivisi: Ubufasha bw'umwuga mu bijyanye na tekiniki mu gihe cyo kugurisha mbere yo kugurisha na nyuma yo kugurisha serivisi yihariye.
6. Uruganda: Ruherereye i Qingdao, ku nkombe y'iburasirazuba bw'Ubushinwa, gutwara abantu biroroshye cyane. Ubushobozi bwo gutwara abantu buri munsi ni seti 500.